HABARI MAHUSUSI

Dk. Ulimboka ashindilia serikali

Na Saed Kubenea 18 Jul 2012

Ikulu

DOKTA Steven Ulimboka bado anashikilia kuwa aliyemteka anafanya kazi ikulu, MwanaHALISI limeelezwa.

 
Kamanda  wa Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Suleiman Kova
Na Joster Mwangulumbi 18 Jul 2012

WEZI wana mbinu moja kubwa. Katika maandalizi yao ya kuiba huwa wanabeba mifupa ya kuku kwa ajili ya kuwarushia mbwa.

 
Mwenyekiti wa NCCR-Mageuzi, James Mbatia
Na Alfred Lucas 18 Jul 2012

JAMES Mbatia anasema hajapata kuandika barua kwa Rais Jayaka Kikwete ya kuomba ubunge. Mwenyekiti huyo wa Chama cha NCCR-Mageuzi, amesema kwa sababu hiyo, kuteuliwa kwake kuwa mbunge, si zawadi.

 
Dk. Asha-Rose Migiro
Na Mwandishi Maalum 18 Jul 2012

KUNA haja ya kutoa onyo kwa wasiokuwa na nia njema kwa Dk. Asha-Rose Migiro. Waache njama za kutaka “kumwangamiza.”

 

SERIKALI haijielewi. Inapanga kuipatia nchi umeme wa kutosha na wa uhakika, lakini inachokifanya ni kinyume na mipango yake.

26/04/2013